-
Radifeel Gyro Stablilised Gimbal S130 Series
S130 Series gimbal ne mai ƙarfi mai tsawon axis 2 tare da na'urori masu auna firikwensin 3, gami da cikakken tashar hasken rana ta HD tare da zuƙowa mai gani 30x, tashar IR 640p 50mm da kuma mai nemo mai gano laser.
Jerin S130 mafita ce ga nau'ikan ayyuka daban-daban inda ake buƙatar ingantaccen daidaita hoto, babban aikin LWIR da ɗaukar hoto mai nisa a cikin ƙaramin ƙarfin ɗaukar nauyi.
Yana goyan bayan zuƙowa mai gani, canjin zafi na IR da PIP mai gani, canjin launuka na IR, ɗaukar hoto da bidiyo, bin diddigin manufa, gane AI, zuƙowa ta dijital mai zafi.
Gimbal mai kusurwa 2 zai iya cimma daidaito a cikin yaw da pitch.
Na'urar gano kewayon laser mai inganci za ta iya samun nisan da aka nufa a cikin kilomita 3. A cikin bayanan GPS na waje na gimbal, ana iya warware wurin GPS na abin da aka nufa daidai.
Ana amfani da jerin S130 sosai a masana'antar tsaro ta jama'a, wutar lantarki, kashe gobara, ɗaukar hoto ta sama da sauran aikace-aikacen masana'antu.
-
Jerin Gimbal P130 na Radifeel Gyro
P130 Series gimbal ne mai sauƙin nauyi mai tsawon axis 3 mai ƙarfin gyro-stabilized tare da tashoshi masu haske biyu da kuma na'urar gano wurare daban-daban ta laser, wanda ya dace da ayyukan UAV a fannin sa ido kan kewaye, sarrafa gobarar daji, sa ido kan tsaro da kuma yanayi na gaggawa. Yana samar da hotunan haske na infrared da haske da ake iya gani a ainihin lokaci don yin nazari da amsawa nan take. Tare da na'urar sarrafa hotuna a cikin jirgin, yana iya yin bin diddigin manufa, tuƙi da daidaita hoto a cikin mawuyacin yanayi.
